Why! Sir God alimchukua Ngwea akatuachia wewe -Shabiki amuandikia Nikki Mbishi

Screen-Shot-2016-08-08-at-5.35.37-PM

katika hali isiyo ya kawaida shabiki kutoka katika mtandao wa picha Instagram hakusita kumuandika Nikk Mbishi ”

Tazama chini hapa

kik

Lakini Nikki mBishi hakuacha kumjibu ambapo ameandika “Sio mnapost mkisifiwa tu na kupewa moyo hata mkipondwa na kukatishwa tamaa postini.
Shukran sana bwana @king_bonge_ @king_bonge_
You’ve made my day!
Remember:Who Jah Bless No Man Can Curse.
My music is full of shits:
1.Kijusi
2. Sauti Ya Jogoo
3. Natoka Tanzania
4. Pesa Kwanza
5. Play Boy
6. Kwanini Mimi
7.Au
8.Toast To Life
9.Michepuko
10.Tembo n.k zote ni #BULL_SHIT hahahahahahha!
#MUZIKI_SIACHI na
#UBARIKIWE