TWEET ZA GODZILLA JUU YA WEUPE WA RAY KIGOSI

0366b6a794d7e343152bd2495bed4a0b

Baada kwa kuwepo gumzo katika mitandao ya kijamii kuhusu weupe wa msanii w atasnia ya filamu Tanzania Ray Kigosi, ambapo wengi wamemshutumu kutumia vipodozi vya kumfanya aonekani mweupe. Mapema juzi msanii Ray alisema “Waupe wangu ni kutokana na kunywa maji mengi na sio kutumia vipodozi.”

Kupitia mtandao wa twitter msanii wa hiphop Godzilla nae alionekana kuguswa na kauli hizo ambapo alishindwa kuvumilia na kupost katika ukurasa wake wa Twitter ambapo alisema”

Soma tweet zake hapa chini.

zila 1

zilla 5

zilla 4

zilla 3

www.tizneez.com

Twitter tizneez

Facebook tizneez

Instagram tizneez

Youtube tizneez