RAY C ALISHUKIA GAZETI LA SHIGONGO

00301047 b58ba41202d313a9834230ea50e40135 arc614x376 w1200

            Seriously kwa kweli huwa naumia sana sana kuona binadam mwezangu anadiriki kuniharibia jina langu ilj yeye apate kula!hamjui mnaniathiri kiasi gani na hizi habari zenu?Hivi unadirikije kuandika usengwile kama huu bila hata aibu wala picha ya kuisapoti hiyo habari yani ni ujinga ujinga tu umeunganishwa na picha yangu bila hata uoga mmeichukua kutoka kwenye page yangu ya insta bassss tayari mmeshapata story ili mradi tu mniharibie maisha yangu ili nyie mpate pesa mi nife maskini!!!kama kweli mnauhakika na mlichoandika kwanini hamkuweka picha yangu nikivuta hayp maunga badala yake mnaweka picha ya kituo cha mkunguni ambapo madaladala husimamisha kituoni hapo.mmepiga picha ya kituo cha mkunguni mkaona haitoshi mkaingia kwenye page yangu ya insta na kuchukua picha yangu niliojipiga mwenyewe ndio mnazitumia kunichafulia jina langu tena wakati ndio kwanza nahangaika kurudi tena kwenye kazi yangu.
Haki ya mungu sijawahi kuskia hata siku moja nyie global mmeandika kuhusu foundation yangu na mambo mazuri niliyofanya mnajua kama mpaka sasa nimeshatoa vijana zaid ya sabini kwenye madawa na wako fit wanatumia methadone je mnajua hilo?Hata siju moja sikawahi pata msaada wowote kutoka kwenu japo kunichangia nauli. tu ya kuja kwenye dawa kila siku hakuna hata anaenisaidia huu mwaka wa tatu bado naendelea kunywa dawa na ni kila siku ya mungu siku saba kwa wiki hakuna sikukuu wala msiba na ukikosa mwili unauma vibaya sana yani its not easy but am a fucking hard working woman na ni mwanamke jasiri napambana na siogopi kujaribu,naparangana na haya madawa na nayapinga na kamwe sintorudi nyuma na hizi nuksi mzipeleke kwenye familia zenu,wewe shigongo unamkosea sana mungu!unajifanya mlokole lakini kazi yako ni kuharibia maisha ya wenzio unasahau kuwa malipl ni hapahapa duniani!Mimi ni kapuku tu sina mbwlw wala nyuma mbele yako lakini bado unanichimbia kaburi angali mi mzima.Na wewe
Mayasa Marwata ni mpuuzi usie jua kazi yako!nimeisoma stori yako nimegundua ni mvivu Wa kufatilia habari!eti Chimbo LA unga langu lajulikana sasa kama ushalijua mbona haukunipiga nikivuta huo unga unaenda kupiga pixha kituo cha daladala bwege we!
Ntapambana na nyie MAHAKAMANI.

FFFF