Kimbunga Amchana Nikki wa Pili, Nikki Mbishi, asema Ney wa Mitego ni mchumba.

fa5c620b92e28f1b04bc8201b10734be

Kimbunga Amchana Nikki wa Pili, Nikki Mbishi, asema Ney wa Mitego ni mchumba.

Salam zao ni wimbo wake ambao ulifanya vyema katika ramani ya muziki wa kizazi kipya.

Kupitia mtandao wa picha Instagram Kimbunga aliweka picha na kuandika “Unaandikiwa na Nikki?….nawachana wote hawa manikki wawili namchana Nikki mbishi na yule Nikki wa pili/hata yule ney wa mitegoo kwangu bonge la mchumba/naichana hii verse siko tungi nko sobber/wakushi bosi wetu c no blazeee/weusi bosi wao c btwelvee”

www.tizneez.com

Twitter tizneez

Facebook tizneez

Instagram tizneez

Youtube tizneez