Karen Busara itakulinda, ufahamu utakuhifadhi, muziki utakuongoza, ilihali kiki zitakuangusha. (Hakika)

Karen Busara itakulinda, ufahamu utakuhifadhi, muziki utakuongoza, ilihali kiki zitakuangusha. (Hakika)

Daima wenye yenye maana hudumu katika uisho wa mengi wafanyayo, bali wenye hovyo huanguka na fedheha zao. (Soni)

Ni wazi kabisa uwepo wa Karen katika uwanja wa muziki ni wenye uhakika katika kipawa si katika uzugaji kamili. (Muziki)

Na wimbo wa ‘Shada’ wa Karen ambao umeandikwa na Jay Melody na Logic unaleta maana halisi ya endelezo lenye ujazo katika kukua kila leo kwa uwezo wa Karen. (Uimbaji)

Lakini uhalisia kamili ni kwamba busara ya kuwa msanii wa kila chombo cha habari utakulinda vyema. (Naam)

Ufahamu wa kuwa ni lazima nidhamu iwe mbele katika maisha yake ya sanaa hakika itamuhifadhi na kuendelea kuwepo kwa ukubwa. (Nyakati)

Ila muziki pekee katika ukaren pakee si katika yumbisho la kuiga wengi ndiyo njia kuu na chombo kitakachomuongoza vyema.(Uhalisia)

Lakini kiki na mengi ya hovyo ni anguko jema zaidi ambalo litakuacha na fedheha njema yenye soni ya kila leo na familia kwa ujumla. (Hakika)

Na daima “Hakuna Bahari isiyo na mawimbi” lakini usiyumbishwe hata kwa udogo bali simamio lenye uimara katika kesho yenye ukubwa wa muziki wako na heshima. (Muda)

Kama zingatio lenye uimara na ubora litakuwa juu ya Karen basi Kareni ni malkia haswa wa Bongo Fleva katika siku zijazo. (Ukamili)

#MuzikiNiSisi